RP e Nhi xxx565 của bác Lante12

• Thread starter vip090
  • Ngày gửi
  • Chào Khách ! Hãy đăng ký để sử dụng hết tính năng và check hàng VIP
V

vip090

Verified
17/2/14
26
0
0
Được Bác chiếu cố share cho em Nhi 565 , vừa đáp cánh xuống về khách sạn làm thủ tục checking xong là điện thoại cho e ấy . Sau 1 hồi bla..bla cộng thêm cái pass mà bác Lante12 nhiệt tình in thì đã được diện kiến e í
E mạo muội đánh giá sở bộ em í như sau :
v1 : cũng tàm tạm ( hình như hem dc khỏe vì bận tiếp mấy anh em trước hay sao ) 4d
v2 : bụng bọp ep j ( trong lúc ấy ấy ấy thì bụng e kiu liên hoàn và em thanh minh chưa ăn chiều ) 6d
v3 : trong lúc chú nhỏ dữ dội quá cũng quên khuấy . doogy em ý mà ko nỡ do e í đói .6d
trong hoàn cảnh thời bão giá như thế này mà vs 300k thì các bác nhớ ủng hộ e í vì hoàn cảnh .....
Cám ơn bác Lante12 đã tạo điều kiện và giúp đỡ em mới vào gh và làm quen đk trong Thành Phố Đáng Sống này.
mấy bác chiếu cố cho e ít TD và có thể share nếu bác Lante12 cho phép .
Thân Aí và chúc room này ngày càng dồi dào và giúp đỡ anh em trong thời buổi mà hàng vs Mb hiếm như thế này .

L

Lante12

Verified
15/3/14
48
0
6
Được Bác chiếu cố share cho em Nhi 565 , vừa đáp cánh xuống về khách sạn làm thủ tục checking xong là điện thoại cho e ấy . Sau 1 hồi bla..bla cộng thêm cái pass mà bác Lante12 nhiệt tình in thì đã được diện kiến e í
E mạo muội đánh giá sở bộ em í như sau :
v1 : cũng tàm tạm ( hình như hem dc khỏe vì bận tiếp mấy anh em trước hay sao ) 4d
v2 : bụng bọp ep j ( trong lúc ấy ấy ấy thì bụng e kiu liên hoàn và em thanh minh chưa ăn chiều ) 6d
v3 : trong lúc chú nhỏ dữ dội quá cũng quên khuấy . doogy em ý mà ko nỡ do e í đói .6d
trong hoàn cảnh thời bão giá như thế này mà vs 300k thì các bác nhớ ủng hộ e í vì hoàn cảnh .....
Cám ơn bác Lante12 đã tạo điều kiện và giúp đỡ em mới vào gh và làm quen đk trong Thành Phố Đáng Sống này.
mấy bác chiếu cố cho e ít TD và có thể share nếu bác Lante12 cho phép .
Thân Aí và chúc room này ngày càng dồi dào và giúp đỡ anh em trong thời buổi mà hàng vs Mb hiếm như thế này .

Hàng thì gữi làm gì Bác cứ share tư nhiên nhé.

N

ngoisaoxanh_dn

Dậy Thì
22/3/14
6
0
0
mình ngồi lót chờ bạn nhé. Rất thú vị vs câu chuyện của bạn

H

hoangnam

Verified
23/3/14
9
0
0
cho 1 vé đi ... có gì pm sdt cho em rồi em hậu tạ bác chầu cafe

N

namdaicav11

Verified
10/2/14
38
0
0
mình ngồi lót chờ bạn nhé. Rất thú vị vs câu chuyện của bạn

H

hoatulipden

Verified
23/3/14
24
0
1
share cho em với bác ơi, ngồi trong ngóng ơn mưa móc của bác

Ô

ông trời con

Verified
5/4/14
10
0
0
con mẹ bác... được share rồi đi share lại mà đòi tín dụng... ghdn k chứa những thèn như bác đâu nhé...

C

checkandfuck

Verified
2/4/14
34
1
0
đã check qua và thất cmn vọng, đau đớn quá.

X

xuan2uyet

Verified
6/5/14
35
0
0
cac bac oi cho e hoi e Nhi MS ; 565 doi so roi a. goi ko dc