Nhắn ae gọi hàng đà nẳng

• Thread starter Jolie2.0
  • Ngày gửi
  • Chào Khách ! Hãy đăng ký để sử dụng hết tính năng và check hàng VIP
J

Jolie2.0

Verified
16/12/13
6
0
0
Đề nghị ae gh đà nẳng học hỏi các đồng dâm gh hà nội, sài gòn... Có hàng cứ chia sẽ cho ae thoải mái, hàng mà làm như vợ, hay người yêu không bằng. Cứ trao đổi, đòi hỏi...thấy mắc cở quá. Đề nghị ae cố gắng phát huy. Thân chào

P

pharaxitamon

Verified
22/1/14
139
5
0
cũng gửi cho bạn ít ý kiến :
1. hàng ở ĐN ko dồi dào và nhiều như ở 2 tp trên
2. Hàng chẳng ai trao đổi cả, chỉ share thôi, còn những mem mới mà nói trao đổi thì là sợ hư hàng hay vấn đề gì đó
3. Bạn đã share gì chưa mà lại lên viết bài như thế :D, bởi vì mình chưa đóng góp thì cũng ko nên đòi hỏi :D

C

checkandfuck

Verified
2/4/14
34
1
0
Mình nghĩ nên mở rộng giao lưu đi . ôm hàng cho kỹ cũng ko ổn lắm. Chỉ làm tình hình thêm khó khăn. Mấy bác mem cũ ko tin cứ thử share nhiệt tình 1 chút xem . tình hình nó khác ngay. Giống hn và sg liền

S

superkai90

Verified
22/4/14
58
0
8
ý kiến

xin chào :D
mình là mem mới, có 1list cũng đc gần 15em, có thể share cho mọi người...ai cos thì share lại cho mình :D
[email protected]

Q

quochang

Dậy Thì
29/4/14
3
0
0
xin chào :D
mình là mem mới, có 1list cũng đc gần 15em, có thể share cho mọi người...ai cos thì share lại cho mình :D
[email protected]
Share cho mọi người hàng làm ở KS Minh Toàn đường 2/9 Đà Nẵng nè. Hàng đẹp giá hơi cao nhưng đc free tiền phòng.
Em Hà Thắm sđt
0935.07.5678
https://www.facebook.com/thamha.thao
Em chỉ đi khách ban ngày thôi. Phải nói anh Tiến giới thiệu nhé.
bữa nào anh share hình body cho.

S

shopheo87

Banned
10/3/14
20
0
0

box sài gòn với hà nội share nhiều vì đó không chỉ đơn thuần là checker đâu,toàn là bố mì không đó mấy bác,mà phải công nhận sài gòn với hà nội hàng họ phong phú thật.
ở đà nẵng công an làm căng cái zụ bố mì má mì nên cũng ít người share
thân.

T

tinh1dem89

Tập Xem Sex
22/6/14
12
0
0
đà nẵng và huế em có gái nhìu lắmnhuwng giá hơi cao vì em chơi đá vào em giền gái đẹp ko à cần thì em gởi sddt cho ai cần ở đn hoặc huế [email protected]

F

fifa25

Verified
19/3/14
44
0
0
Em cũng là lính mới nên mong mấy anh chia sẻ số điện thoại của mấy em với. Em xin cám ơn trước ạ! [email protected] , mong nhận được hồi âm sớm ạ.

N

nhang

Dậy Thì
12/7/14
6
0
0
cũng gửi cho bạn ít ý kiến :
1. hàng ở ĐN ko dồi dào và nhiều như ở 2 tp trên
2. Hàng chẳng ai trao đổi cả, chỉ share thôi, còn những mem mới mà nói trao đổi thì là sợ hư hàng hay vấn đề gì đó
3. Bạn đã share gì chưa mà lại lên viết bài như thế :D, bởi vì mình chưa đóng góp thì cũng ko nên đòi hỏi :D
gởi những thằng đầu checkhang.net như bác pharaxitamon
1.ai nói hàng ở DN k nhiều cho bác chơi cả đời sợ chưa tới 1 phần
2.đã share mà đòi hỏi tín dụng này nọ rồi share có giới hạn khác cm gì trao đổi
3.tôi có thì tôi share thoải mái trừ những thằng đầu checkhang.net như bác

K

kenjin7

Verified
17/6/14
119
0
16
1 like mạnh cho bác nhang. k có ý gây mất đoàn kết nha. Nhưng mà thấy bác nói quá chuẩn. há há há​

B

beobu123

Tập Xem Sex
16/7/14
14
0
0
xin mấy em tại đà nẵng cái mấy bác. mem mới ko biết gì :)