Anh em GH đà nẵng vào điểm danh nào!!!!!!!

• Thread starter badboyxxx
  • Ngày gửi
  • Chào Khách ! Hãy đăng ký để sử dụng hết tính năng và check hàng VIP
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

badboyxxx

Verified
10/3/14
24
0
0
Kình chào toàn thể anh em gọi hàng tại đà nẵng, lâu nay diễn đàn bị đóng cửa nên tình hình em út anh em giao lưu trao đổi bị hạn chế rất là nhiều, nay mạo muội viết topic này trước tiên gửi lời chúc sức khỏe đến toàn thể các chiến hữu các bo lão trên diễn đàn checkhang.net trước và checkhang.net bây giờ...
Lời thứ 2 là hiện nay em còn 1 số list em hàng, rau, máy bay bên gọi hàng cũ muốn trao đổi , share và giao lưu cùng toàn thể anh em trên này.
Lời thứ 3 anh em vào contact nhớ để thông báo nick đã từng hoạt động trên web checkhang.net để nhận diện nhé ( nick goi hang cũ là hohoangpro)
Thân ái, Chúc anh em gọi hàng luôn vững mạnh nhé!!!!

B

badboyxxx

Verified
10/3/14
24
0
0
hi bro, lâu quá mới gặp lại, tình hình có gì mới không chia sẻ cho e út nó biết với!!!!

K

kinnguyendn

Dậy Thì
11/3/14
1
0
0
minh mun ghi stt thi ghi sao cac ban hihi...co ban nao co hang may bay ba gia ko

B

boydanang92

Verified
10/2/14
38
0
0
Chào bác, mình là NB, chưa có kinh nghiệm gì nhiều nên cũng muốn bác chia sẻ 1 số e rau hàng để lấy thêm kinh nghiệm :). Tks bác nhiều ^^

K

kid2009dn

Verified
6/2/14
14
0
0
chào e là nb mấy a share cho e mấy e hàng với rau thanks

B

Bao Chuan

Dậy Thì
13/3/14
1
0
0
New bi không có gì chỉ báo danh thôi. Thank bác có tấm lòng.

B

boy_ngh

Tập Xem Sex
5/3/14
14
0
1
em mới tham gia mong các bác chiếu cố cho ít em

M

markenchan

Verified
13/3/14
17
0
0
mình mới tham gia mong các bác chia sẽ

T

tuydaihiep

Verified
6/2/14
50
0
0
timchonanchoi đây.
Hàng hóa ở hết trong checkhang.net rồi
:((
Lâu nay bí quá các đại ca ơi

T

TONYLUCK

Verified
15/2/14
4
0
0
Chao Bro, mình là member của gọi hàng. Minh ở Sài Son hiện đang ra công tác ở Đà Nẵng đến thứ tư vào. Mong Bro giới thiệu cho mình một số hàng hoặc rau VIP nhé để cùng di chơi với minh mấy hôm.
Ưu tiên người Đà Nẵng hoặc huế, face và body đẹp.
Số ĐT mình để liên lạc: 093 223 1113. Đây là số gánh chứ không phải mấy chú CA. Có gì cứ kiểm chứng với Acma về mình. Có liên lạc với Acma nhưng noi ở Đà Nẵng Acma bó tay. Thanks,

C

cuongma

Verified
17/3/14
52
0
0
Chào các bác gh.com cũ . Diễn đàn đóng làm khó có hàng trao đổi ghê. Rất vui là diễn đàn mới đã được lập để anh em ta lại tiếp tục tận hưởng và trao đổi với nhau. :)

C

chankoko

Verified
17/3/14
18
0
0
langtuhoahoa ở diễn đàn checkhang.net comeback

S

songngam

Verified
16/2/14
7
0
0
lâu lắm mới thấy ae... trao đổi cùng dặt dẹo đê

G

gadanang

Verified
19/3/14
10
0
0
haiz, khi trước em cũng hay dạo dạo checkhang.net, cũng được một số sơ sơ vài em rau và hàng, nhưng rồi thằng tó trộm vào lấy mất cái lap nên giờ e chẳng còn em nào, hy vọng được "làm lại từ con số 0"......
p.s: nick cũ bên GH của em là koolkooldn ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.